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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 

Anwani ya Simu: “REGCOM” 

Simu ya mdomo: (028) 2220215-18 

E-mail: ras.kagera@pmoralg.go.tz 

Fax: (028) 2222341 / 2221356 

 

OFISI YA MKUU WA MKOA, 

S. L. P. 299, 

BUKOBA - KAGERA. 

TANZANIA. 

 

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 
TAREHE 03 NOVEMBA, 2O17 

 

Ndugu Wananchi, Napenda kutoa taarifa ya ziara ya Rais wa Jamhuri wa Muungano wa Tanzania Mhe. 

Dkt. John Joseph Pombe Magufuli Mkoani Kagera kuanzia tarehe 06 hadi 09 Novemba, 2017. 

 

Ndugu Wananchi, Dhumuni la ziara ya Mhe. Rais Magufuli ni kuwatembelea wananchi wa Mkoa wa 

Kagera pia kutembelea na kuzindua miradi mbalimbali ya maendeleo Mkoani hapa. Vilevile  Mhe. Rais 

Magufuli atapata fursa ya kuongea nanyi kwenye Mkutano wa Hadhara Uwanja wa Ndege wa Bukoba. 
 

Ndugu Wananchi, Mhe. Rais Magufuli atawasili Mkoani Kagera tarehe 06.11.2017 siku ya Jumatatu 

mchana na atapokelewa na viongozi mbalimbali wa Mkoa. Aidha Mhe. Rais Magufuli ataanza ziara yake 

siku hiyo ya tarehe 06.11.2017 katika Manispaa ya Bukoba kwa kuzindua Uwanja wa Ndege wa Bukoba 

saa 08:00 mchana. Aidha, mara baada ya uzinduzi Mhe. Rais ataongea na wananchi katika Mkutano wa 

Hadhara. 
 

Tarehe 07.11.2017 siku ya Jumanne Mhe. Rais Magufuli ataelekea Wilayani Karagwe katika eneo la 

Nyakahanga na kuzindua Barabara ya Kyaka Bugene majira ya 03:00 Asubuhi na mara baada ya 

uzinduzi huo Mhe. Rais atasalimia wananchi.   
 

Ndugu Wananchi, Vilevile Mhe. Rais Magufuli ataendelea na ziara yake Mkoani hapa tarehe 8.11.2017 

siku ya Jumatano kwa kutembelea kiwanda cha Kagera Sukari Wilayani Missenyi ambapo atapata fursa 

ya kukagua mashamba ya miwa pia na kuongea na Wafanyakazi, Uongozi na Menejimenti ya Kiwanda 

hicho.   
 

Ndugu Wananchi, Mhe. Magufuli atahitimisha ziara yake Mkoani Kagera tarehe 9.11.2017 siku ya 

Alhamisi katika Wilaya ya Missenyi kwa kuzindua Kituo cha Pamoja cha Forodha katika eneo la Mtukula 

mpakani mwa Tanzania na Uganda akiwa na Rais wa Uganda Mhe. Yoweri Kaguta Mseveni. Baada ya 

uzinduzi      Ma-Rais wote watawasalimia wananchi. 
 

Ndugu Wananchi, Wito wangu kwa wananchi wote wa Mkoa wa Kagera ni kujitokeza kwa wingi 

kumpokea na kumshangilia Mhe. Rais wetu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania sehemu zote 

atakazopita kuanzia Nyakabango Wilayani Muleba  Mpakani mwa Mkoa wa Geita na Kagera pia na 

maeneo yote yaliyotajwa atakapokuwa anatembelea, anazindua miradi ya maendeleo na atakapokuwa 

anaongea nasi.  

 

Ndugu Wananchi, Nasisitiza kuwa wananchi wote tudumishe utulivu, amani na mshikamano na upendo 

kama ilivyo kawaida na desturi ya Mkoa wetu wa Kagera wakati tunapotembelewa na wageni hasa ugeni 

mkubwa kama wa Mhe. Rais wetu.  
 

Aidha, nawahakikishia wananchi kuwa Vyombo vyetu vya Ulinzi na Usalama vipo imara na vinaendelea 

na kazi yake ya kudumisha amani na utulivu. Nitumie fursa hii kuwaasa wananchi wote kujiepusha na 
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vitendo vyote vya uvunjifu wa amani. Hatua kali za kisheria zitachukuliwa dhidi ya yeyote atakayethubutu 

kufanya vitendo vya uvunjifu wa amani. 
 

Ndugu Wananchi, Mwisho, natoa wito tena kwenu wote kujitokeza kwa wingi tumpokee Rais wetu 

mpendwa Mhe. Dkt. John Joseph Pombe Magufuli Mkoani kwetu Kagera. 
 

Kagera: Kazi Amani na Maendeleo. 

Kazi Amani na Maendeleo: Kagera 

 

Imetolewa na;  Mhe. Meja Jenerali (Mst) Salum M. Kijuu  

   Mkuu wa Mkoa 

KAGERA 


