JAMHIURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

RATIBA YA ZIARA YA MHE. BRIG. JEN. MARCO E. GAGUTI MKUU WA MKOA WA KAGERA
TAREHE 12.06.2019

]

NA. [ MUDA SHUGHULI MAHALI MHUSIKA
1. 03:00 Asubuhi | Mapokezi ya Mhe. Mkuu wa | Kagenyi Mhe. Mkuu wa Wilaya
Mkoa
2. 03:00-3:30 | Kukagua ujenzi wa Iospital, ya | Kagenyi Mh. Mkuu wa Mkoa l
Asubuhi | Wilaya
3. 03:30 -4:00 | Msafara kuelekea ofisi ya Mkuu | Kagenyi Mkuu wa Polisi (W)
Asubuhi | wa Wilaya
4. 04:00 —4:30 | Utambulisho na kupokea taarifa ya | Ofisi ya Mkuu wa Wilaya | Mhe. Mkuu wa Wilaya
Asubuhi ! Wilaya
5. 04:30-5:00 f Chai Ofisi ya Mkuu wa Wilaya | DED
Asubuhi |
6. 05:00-5:30 | Kukagua vitambulisho vya | Sokoni Isingiro Mhe. Mkuu wa Mkoa
Asubuhi wajasiriamali
7. 05:00 - 6:00 | Msafara kuelekea Murongo Isingiro Mkuu wa Polisi (W) k
Mchana |
8. 06:00 — 7:00 ! Kukagua mialo Nyakasinga, Chebukube na | Mhe. Mkuu wa Mkoa
Mchana ! Nyakashenyi
1
9. 07:00 - 08:00 1 Mkutano wa Hadhara Kijiji cha Magoma - | Mhe. Mkuu wa Mkoa
Mchana ! Bugomora J
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